Kuu urambazaji

"Una kansa."

Hizi ni maneno ngumu zaidi kusikia na mgonjwa. Jina langu ni DrMEHTA. Mimi ni daktari wa huduma ya msingi, mpiga picha amateur na msanii wa kujitumia kujitumia digital katika Texas. Ni nia yangu ya kubadilisha mazungumzo haya na kugeuza hofu Tumaini, Kwa kutoa mbali zote Faida baada ya kodi kutoka kwa mauzo ya picha zangu na uchoraji kwenye vituo vya kujitolea vinavyotolewa kwa elimu ya saratani, kuzuia, utafiti na matibabu.
Fikiria Hope. Rudi nyuma. Daima Kumbuka.
Pamoja, Tunaweza kuokoa maisha.

STUDIO * XEPHON
Fikiria Hope. Rudi nyuma. Daima Kumbuka.
Click To Tweet